ข้อมูลเทศบาล
![นายเจษฎา พรหมขันธ์ - ปลัดเทศบาลตำบลลวงเหนือ <br>โทร. 065-4723132](img_update/about/m2_s.jpg)
นายเจษฎา พรหมขันธ์
ปลัดเทศบาลตำบลลวงเหนือ
โทร. 065-4723132
ข่าวกิจกรรม
กิจกรรมจิตอาสาสนับสนุนการสร้าง ป่าเปียก
- 26 เมษายน 2567
- อ่าน 78 ครั้ง
![](news/img/news_2_645.jpg)
วันที่ 26 เมษายน 2567 เทศบาลตำบลลวงเหนือได้ร่วม กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ในตำบลลวงเหนือเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้างในพื้นที่ หน่วยงานในอำเภอดอยสะเก็ดและ หน่วยงานอำเภอ แม่ริมได้จัดกิจกรรมทำแนวป้องกันไฟเปียก (Wet Fire Break ) โดย นายอำเภอ ดอยสะเก็ด หัวหน้าส่วนราชการ มีผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ หัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมในกิจกรรมในทั้งนี้ ณ ห้วยตึงเฒ่า จังหวัดเชียงใหม่